Smart Tivi LG QNED AI 4K 50 Inch 50QNED81ASA
Mang đến trải nghiệm hình ảnh sống động trong từng khung hình
Smart Tivi LG QNED AI 4K 50 Inch 50QNED81ASA được thiết kế với phong cách tinh giản, đường viền mỏng và kiểu dáng thanh thoát, giúp tạo điểm nhấn sang trọng cho mọi không gian nội thất. Kích thước 50 inch là lựa chọn lý tưởng cho các căn hộ chung cư, phòng ngủ, phòng học hoặc văn phòng nhỏ, mang đến sự linh hoạt trong bố trí mà vẫn đảm bảo trải nghiệm xem trọn vẹn cho mọi khách hàng.
Bộ xử lý α7 AI 4K Gen8 cải tiến vượt bậc về hiệu suất
Bung sắc rực rỡ với công nghệ hình ảnh Dynamic QNED Color
Trải nghiệm độ phân giải vượt trội với 4K Super Upscaling
Kiểm soát ánh sáng đèn nền hiệu quả với Local Dimming
Công nghệ âm thanh AI Sound Pro tái tạo không gian âm thanh 9.1.2 kênh
FilmMaker Mode giữ nguyên hiệu ứng điện ảnh cho mọi cảnh phim
Đi kèm Magic Remote cung cấp nhiều tính năng AI
THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
- Model:50QNED81ASA
- Màu sắc:Đen
- Nhà sản xuất:LG
- Xuất xứ:Indonesia
- Năm ra mắt :2025
- Thời gian bảo hành:24 Tháng
- Địa điểm bảo hành:Toàn Quốc
- Loại Tivi:Smart Tivi QNED
- Kích thước màn hình:50 inch
- Độ phân giải:4K
- Tần số quét:60 Hz
- Bộ vi xử lí:Bộ xử lý α7 AI 4K thế hệ thứ 8
- Smart Tivi:Có
- HDR:HDR10 / HLG
- Công nghệ xử lí hình ảnh:
- Công nghệ âm thanh:AI Sound Pro, Dolby Atmos®
- Tổng công suất loa:20W